ข้ามไปยังเนื้อหา
th TH
th TH en_US EN
  • สินค้าทั้งหมด

    A-Product

    GLAM เกษตร

    อาหาร

    เครื่องดื่ม

    ผ้าและเครื่องแต่งกาย

    เครื่องประดับ

    สมุนไพรและเครื่องสำอางค์

    วัสดุ/อุปกรณ์ทางการเกษตร

    ของใช้ในครัวเรือน

    ของประดับตกแต่งบ้าน

    อื่น ๆ

    Gift เซ็ตของขวัญ

  • หน้าหลัก
  • เกี่ยวกับเรา
  • กิจกรรมและข่าวสาร
  • แบรนด์ทั้งหมด
  • การสั่งซื้อสินค้า
  • คำถามที่พบบ่อย
  • ติดต่อเรา

GAP

Home » GAP » Page 2
เลือกช่วงราคา

Filter by price

ราคา —
เลือกสินค้าตามหมวดหมู่
A-Product (353) A-Product Premium (23) Gift เซ็ตของขวัญ (36) กาแฟ (119) ขนมขบเคี้ยว (281) ของประดับตกแต่งบ้าน (41) ของใช้ในครัวเรือน (162) ข้าวและธัญพืช (130) ชา (12) น้ำผลไม้ (4) ผลไม้สด (2) ผัก/ผลไม้แปรรูป (199) ผัก/ผลไม้แปรรูป (7) ผักสด (1) ผ้าและเครื่องแต่งกาย (217) วัสดุ/อุปกรณ์ทางการเกษตร (35) สมุนไพรและเครื่องสำอางค์ (433) สินค้ายอดนิยม Recommend (30) อาหาร (1164) อาหารแปรรูป (938) อื่น ๆ (150) เครื่องดื่ม (164) เครื่องประดับ (110) เนื้อสัตว์/อาหารทะเล (40) แกลมเกษตร (21) โกโก้ (5)
  • เรียงโดย คะแนนรีวิว
    • เรียงโดย ค่าเริ่มต้น
    • เรียงโดย ชื่อ
    • เรียงโดย ราคา
    • เรียงโดย วันที่
    • เรียงโดย ความนิยม
    • เรียงโดย คะแนนรีวิว
  • แสดง 12 รายการ
    • แสดง 12 รายการ
    • แสดง 24 รายการ
    • แสดง 36 รายการ
  • ข้าวหอมมะลิ 105 ตรา ข้าวน้ำจำ พะเยา

    ข้าวหอมมะลิ 105 ตรา ข้าวน้ำจำ พะเยา

    ราคาโดยประมาณ

    ฿50.00

    ดูรายละเอียด
  • ข้าวไรซ์เบอร์รี่ 1 กิโลกรัม ตรา ข้าวน้ำจำ พะเยา

    ข้าวไรซ์เบอร์รี่ 1 กิโลกรัม ตรา ข้าวน้ำจำ พะเยา

    ราคาโดยประมาณ

    ฿70.00

    ดูรายละเอียด
  • ข้าวสามสี 1 กิโลกรัม ตรา ข้าวน้ำจำ พะเยา

    ข้าวสามสี 1 กิโลกรัม ตรา ข้าวน้ำจำ พะเยา

    ราคาโดยประมาณ

    ฿80.00

    ดูรายละเอียด
  • แป้งข้าวไรซ์เบอร์รี่ ตรา โรงเรียนทำกินทำใช้ บ้านดงสระแก้ว

    แป้งข้าวไรซ์เบอร์รี่ ตรา โรงเรียนทำกินทำใช้ บ้านดงสระแก้ว

    ราคาโดยประมาณ

    ฿50.00

    ดูรายละเอียด
  • น้ำส้มควันไม้ ตรา โรงเรียนทำกินทำใช้ บ้านดงสระแก้ว

    น้ำส้มควันไม้ ตรา โรงเรียนทำกินทำใช้ บ้านดงสระแก้ว

    ราคาโดยประมาณ

    ฿100.00

    ดูรายละเอียด
  • บราวนี่กรอบข้าวไรซ์เบอร์รี่ ตรา โรงเรียนทำกินทำใช้ บ้านดงสระแก้ว

    บราวนี่กรอบข้าวไรซ์เบอร์รี่ ตรา โรงเรียนทำกินทำใช้ บ้านดงสระแก้ว

    ราคาโดยประมาณ

    ฿25.00

    ดูรายละเอียด
  • ข้าวไรซ์เบอร์รี่ ตรา โรงเรียนทำกินทำใช้ บ้านดงสระแก้ว

    ข้าวไรซ์เบอร์รี่ ตรา โรงเรียนทำกินทำใช้ บ้านดงสระแก้ว

    ราคาโดยประมาณ

    ฿80.00

    ดูรายละเอียด
  • ข้าวหอมมะลิแดง น้ำหนัก 1 กิโลกรัม ตรา ข้าวเนินแต้

    ข้าวหอมมะลิแดง น้ำหนัก 1 กิโลกรัม ตรา ข้าวเนินแต้

    ราคาโดยประมาณ

    ฿40.00

    ดูรายละเอียด
  • ข้าวกล้องไรซ์เบอร์รี่ 1 กิโลกรัม ตรา กลุ่มวิสาหกิจชุมชนกลุ่มฅนรักษ์แม่

    ข้าวกล้องไรซ์เบอร์รี่ 1 กิโลกรัม ตรา กลุ่มวิสาหกิจชุมชนกลุ่มฅนรักษ์แม่

    ราคาโดยประมาณ

    ฿60.00

    ดูรายละเอียด
  • ข้าวหอมมะลิ 1 กิโลกรัม ตรา กลุ่มวิสาหกิจชุมชนกลุ่มฅนรักษ์แม่

    ข้าวหอมมะลิ 1 กิโลกรัม ตรา กลุ่มวิสาหกิจชุมชนกลุ่มฅนรักษ์แม่

    ราคาโดยประมาณ

    ฿60.00

    ดูรายละเอียด
  • กล้วยแท่งหนึบ อบงา 80 กรัม ตรา จิราพร กล้วยสติ๊ก กล้วยแท่งหนึบ กล้วยอบ กล้วยแท่ง กล้วยตากพลังงานแสงอาทิตย์ กล้วยตาก

    กล้วยแท่งหนึบ อบงา 80 กรัม ตรา จิราพร กล้วยสติ๊ก กล้วยแท่งหนึบ กล้วยอบ กล้วยแท่ง กล้วยตากพลังงานแสงอาทิตย์ กล้วยตาก

    ราคาโดยประมาณ

    ฿45.00

    ดูรายละเอียด
  • กล้วยแท่งหนึบ อบงา 400 กรัม ตรา จิราพร

    กล้วยแท่งหนึบ อบงา 400 กรัม ตรา จิราพร

    ราคาโดยประมาณ

    ฿150.00

    ดูรายละเอียด
ก่อนหน้า123···56ต่อไป

© BAAC Farmers Market. 2024 All right reserved.

ลิงค์โหลดหน้า
ไปที่ด้านบน